Công Nghệ Số Viễn Thông DHC

 Các Phương Tiện Truyền Thông Chuyển Đổi là sử dụng để mở rộng hiện có Gigabit Ethernet mạng. Dễ dàng thực hiện và mở rộng của 1000Base-TX/FX mạng có thể được tiếp tục yên tâm với Bộ chuyển đổi này.

Bộ chuyển đổi hoàn toàn trong suốt khi kết nối nên Mạng thực hiện chính xác cách nó đã làm trước đây-Chỉ hiện nay, nó cho phép cùng tồn tại của cả hai đồng và sợi mediums.

 

Tính Năng chính:

Phù hợp với CHUẨN IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x

Tự động đàm phán chức năng cho phép cổng UTP để tự động chọn 10 M, 100 M hay 1000 M

Cổng Ethernet Hỗ trợ TÍNH NĂNG MDI/MDI-X tự động đeo chéo

Mở rộng khoảng cách lên đến 20 km (chế độ đơn sợi)

Tự động MDI/MDI-X hỗ trợ trên RJ-45 cổng

Hỗ trợ Full Duplex và Half Duplex

ĐÈN LED báo trạng thái của cho TX, FX LIÊN KẾT/HÀNH ĐỘNG, CÔNG SUẤT, FDX dễ dàng theo dõi tình trạng mạng

1 Mbit RAM dành cho Bộ đệm dữ liệu

Hỗ trợ Jumbo frame kích thước 9 K bytes

 Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-4100AB

Cổng Giao Tiếp quang:

1310nm Đơn chế độ

Các cổng kết nối: ĐẦU nối QUANG SC

 

Cổng Ethernet:

Các cổng kết nối: RJ-45 Cổng Kết Nối

 

LED Chỉ Số:

FX, TX, Link/Hành Động (Phải/Trái), FDX, LÒ PWR

FX: Ánh Sáng khi sợi tốc độ 1000 Mbps, khác tắt đèn

KT: Ánh Sáng khi TP tốc độ 1000 Mbps, khác tắt đèn

Link/HÀNH ĐỘNG: bên Trái là chỉ ra cho sợi cổng Link/Hành động và bên phải cho TP, ánh sáng nhấp nháy khi dữ liệu truyền và nhận

FDX: Ánh Sáng khi TP Full-duplex chế độ hoạt động, tắt đèn khi TP Half-duplex chế độ hoạt động

LÒ PWR: Ánh Sáng khi DC công suất trên, khác tắt đèn

 

Thông số kỹ thuật:

Tiêu chuẩn

IEEE802.3 10BASE-T Ethernet
IEEE802.3u 100BASE-TX/FX Nhanh-Ethernet IEEE802.3z/AB 1000BASE-FX/TX 100M-Ethernet IEEE802.3x

RJ-45 Cổng

Tự động MDI/MDIX

Sợi Cổng

Kiểu sợi quang

Bước sóng

Gửi-Công Suất

SC

1310/1550nm

20dBm (Min.) 0dBm(max.)

Tần số Bù Đắp

± 125,000bps (hoặc ± 100ppm)

MTU

Hơn 9036 byte

Kích thước (WxDxH)

94x71x27mm (nguồn điện Bên Ngoài)

Điện Áp đầu vào

DC5V1A (Bên Ngoài công suất đầu vào: AC100V-AC240V/50-60HZ)

OperationTemperature

0 °C ~ 70 °C

Bảo quản Nhiệt Độ

-40 °C ~ 85 °C

Độ ẩm

5% ~ 95% không ngưng tụ

Trọng lượng

0.3 kq/cái (Nguồn Điện Bên Ngoài)

Công Nghệ Số Viễn Thông DHC
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn