Công Nghệ Số Viễn Thông DHC

CONVERTER NETLINK HTB-3100 SINGLE-MODE, 10/100BASE-TX

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 sử dụng cáp quang single mode khoảng cách kết nối 0 tới 25km

  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn 
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
  • Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa 
  • Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện 
  • Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động 
  • Chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng 
  • Chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
  • Kiểu sợi quang Single-mode 
  • giao diện quang loại SC 
  • bước sóng quang 1310nm 1550nm 
  • truyền khoảng cách 25 km 
  • năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm 
  • tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm 
  • nhạy -34,0 dBm 
  • cáp quang liên kết mất 15,0 dBm
  • Chứng nhận: CO, CQ sản phẩm
CONVERTER NETLINK HTB-3100 SINGLE-MODE, 10/100BASE-TX

Cách sử  dụng bộ thiết bị HTB-3100AB cho hệ thống camera giám sát, camera IP, hệ thống mạng Lan/ Internet trong thực tế. 
CONVERTER NETLINK HTB-3100 SINGLE-MODE, 10/100BASE-TX

Ứng dụng bộ chuyển đổi quang Netlink HTB-3100

– Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..

– Bộ chuyển đổi quang điện Netlink được ứng dụng thực  tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường..

Viễn Thông DHC chuyên cung cấp các loại converter quang, bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi video sang quang và bộ chuyển đổi các tín hiệu khác sang quang, của Netlink, Optone, 3Onedata, Gnet, TP-Link.. hàng chính hãng giá thành cạnh tranh, đầy đủ CO, CQ, hỗ trợ tốt nhất cho dự án

Converter quang Netlink HTB3100 sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại, sản phẩm có tính tương thích cao với các dòng sản phẩm của hãng khác, tương thích với bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm

Công Nghệ Số Viễn Thông DHC
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn