Công Nghệ Số Viễn Thông DHC


Thông số kỹ thuật nổi bật
 Chuẩn   IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện    T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang    TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45    Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   100Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang      2 Km - Multimode          
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Multimode  50/125μm
 Bước sóng quang  850 - 1310nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Cổng kết nối quang    SC Duplex Fiber


Điểm đặc trưng:

1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F  
3.10M, 100M 
4.Thích ứng full/half duplex
5.Kết nối quang 2 sợi và điện

CONVERTER NETLINK HTB-1100 MULTI-MODE, 10/100BASE-TX

Điều kiện môi trường:
Nhiệt độ làm việc -0 to 65°C
Nhiệt độ bảo quản -20 to 70°C
Độ ẩm 5% to 95%

Nguồn điện:
Điện áp Nguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
Công suất tiêu thụ     4W

Công Nghệ Số Viễn Thông DHC
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn