Công Nghệ Số Đức Hạnh

 Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC chính hãng

Giới thiệu chung dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC


Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-mode SC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang SC-SC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Thông số kỹ thuật :

– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC

– Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Kiểu sợi quang: 50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh, giúp dây nhảy quang Multimode SC SC có thể tăng thêm độ bền cơ học như sức kéo và chống được các tác nhân bên ngoài trong quá trình lắp đặt, thời tiết khắc nhiệt từ môi trường bên ngoài, khả năng chống chịu được nhiệt độ rất cao và quan trọng nhất là giảm suy hao tín hiệu qua đường truyền..

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m…theo yêu cầu đặt hàng

– Dây nhảy quang LS OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
Công Nghệ Số Đức Hạnh
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn