Công Nghệ Số Đức Hạnh

Thông tin sản phẩm

 

Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB sử dụng nguồn điện 5V 2A ( Tốt nhất thị trường hiện nay)

  • Thiết bị được sử dụng Chipset RTL8305NB (Taiwan)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang) 
  • Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm
  • Multi-mode:2 km; Single-mode:20km
  • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
  • One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)
  • SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm)
  • thiết kế nhỏ gọn, mặt sơn tĩnh điện, Logo được sơn 3 màu nổi bật bằng công nghệ cao.

 

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100  1 sợi quang Gnetcom GNC-1111S-20A/B

  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang 10/100Mps gồm một cặp truyền nhận  GNC-1111S-20A/B (GNC-1111S-20A và GNC-1111S-20B). Sản phẩm được sản xuất bởi nhà máy sản xuất HOLINK TECH - Thương hiệu GNETCOM
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 GNETCOM GNC-1111S-20A/B
  • Media converter quang Gnetcom 10/100Mps được thiết kế nhỏ gọn, vỏ kim loại được phủ sơn tĩnh điện, logo nhận diện hàng chính hãng được sơn 3 màu cách biệt.
  • Converter quang Gnetcom được sử dụng nhiều trong các công trình, dự án lớn trên toàn quốc
Công Nghệ Số Đức Hạnh
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn