Cáp Thoại - Camera - Cáp Quang

Danh sách Hiển thị: Lưới
Sắp xếp theo:
Hiển thị:
Cáp quang Multimode 4 Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Multimode 4 Fo, Indoor & Outdoor

28.500 VNĐ Trước thuế: 28.500 VNĐ

Đặc trưng của cáp quang Multimode 4 sợi , Multimode 4 core – Bước sóng hoạt động của sợi qu.....

Cáp quang Multimode 8 Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Multimode 8 Fo, Indoor & Outdoor

32.000 VNĐ Trước thuế: 32.000 VNĐ

– Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=8) – Cáp được.....

Cáp quang Single 12 Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Single 12 Fo, Indoor & Outdoor

15.000 VNĐ Trước thuế: 15.000 VNĐ

Cáp quang luốn cống phi kim loại 12 FO singlemode/multimode, là loại cáp được cho là thành công.....

Cáp quang Single 2 Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Single 2 Fo, Indoor & Outdoor

3.400 VNĐ Trước thuế: 3.400 VNĐ

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 2 fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 15.....

Cáp quang Single 24Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Single 24Fo, Indoor & Outdoor

17.000 VNĐ Trước thuế: 17.000 VNĐ

Cáp quang luốn cống phi kim loại 24 FO singlemode/multimode, là loại cáp được cho là thành công nhất.....

Cáp quang Single 4 Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Single 4 Fo, Indoor & Outdoor

4.500 VNĐ Trước thuế: 4.500 VNĐ

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4 fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm .....

Cáp quang Single 8 Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Single 8 Fo, Indoor & Outdoor

12.500 VNĐ Trước thuế: 12.500 VNĐ

Cáp quang luốn cống phi kim loại 8 FO singlemode/multimode, là loại cáp được cho là thành công .....

Cáp quang Single 96Fo, Indoor & Outdoor

Cáp quang Single 96Fo, Indoor & Outdoor

48.000 VNĐ Trước thuế: 48.000 VNĐ

Cáp quang luốn cống phi kim loại 96 FO singlemode/multimode, là loại cáp được cho là thành công.....

Hạt điện thoại RJ11 – 4 Pin Hãng AMP

Hạt điện thoại RJ11 – 4 Pin Hãng AMP

120.000 VNĐ Trước thuế: 120.000 VNĐ

Connector Cat3, RJ111 Hộp hạt thoại RJ11 Cat3 AMP loại chân đồng 4 chân ,Hãng AMP Hạt .....

Rệp Nối Cáp Mạng, Rệp Nối Cáp Thoại

Rệp Nối Cáp Mạng, Rệp Nối Cáp Thoại

60.000 VNĐ Trước thuế: 60.000 VNĐ

– Rệp UY được làm từ Polycarbonat. – Sử dụng Gel chống ẩm, bảo vệ mối nối. – Đạt tiêu ch.....

Rệp Nối Mạng RJ45 – Thoại RJ11 – Hãng 3M

Rệp Nối Mạng RJ45 – Thoại RJ11 – Hãng 3M

90.000 VNĐ Trước thuế: 90.000 VNĐ

Hạt rệp dùng nối dây điện thoại hoặc nối dây mạng lại với nhau, 1 gói 100 hạt, tăng cường khoảng các.....

Cáp điện thoại 2 đôi PVC

Cáp điện thoại 2 đôi PVC

430.000 VNĐ Trước thuế: 430.000 VNĐ

Mã hiệu : 2x2x0.5mm Hãng sản xuất : PVC Xuất xứ : Việt Nam Đơn vị tính : Cuộn (200m) Dây.....

Cáp điện thoại VINACAP, Loại 2 đôi 4 sợi

Cáp điện thoại VINACAP, Loại 2 đôi 4 sợi

520.000 VNĐ Trước thuế: 520.000 VNĐ

Dây điện thoại 2 đôi – 2 pair Vinacap (4 lõi 2x2x0.5)  Dây điện thoại 2 đôi – 2 pair Vinacap.....

Cáp điện thoại Sino 2 đôi

Cáp điện thoại Sino 2 đôi

650.000 VNĐ Trước thuế: 650.000 VNĐ

Cáp điện thoại 2 x 2×0,5 sino Mã hiệu : 1/0,5mm x 2P Xuất xứ : Việt Nam Hãng sản xuất : SINO Đ.....

Cáp điện thoại Sino 4 đôi

Cáp điện thoại Sino 4 đôi

1.320.000 VNĐ Trước thuế: 1.320.000 VNĐ

Mã hiệu : 1/0,5mm x 4P Hãng sản xuất : SINO Xuất xứ : Việt Nam Đơn vị tính : Cuộn (200m) .....

Cáp Điện Thoại 1 Đôi 2 Lõi Ngoài Trời

Cáp Điện Thoại 1 Đôi 2 Lõi Ngoài Trời

950.000 VNĐ Trước thuế: 950.000 VNĐ

Dây điện thoại 1 đôi (2 lõi) ngoài trời 1x2x0,5 techcom   Đơn vị : | cuộ.....

Cáp Điện Thoại 2 Đôi 4 Lõi Chạy Ngoài Trời Lõi Mềm

Cáp Điện Thoại 2 Đôi 4 Lõi Chạy Ngoài Trời Lõi Mềm

1.900.000 VNĐ Trước thuế: 1.900.000 VNĐ

Mã hiệu : 4×0,5mm Xuất xứ : Việt Nam Hãng sản xuất : M3, Viettel, VNPT Đơn vị tính : Cuộn 5.....

Cáp Điện Thoại 2 Đôi 4 Lõi Chạy Ngoài Trời Lõi Cứng

Cáp Điện Thoại 2 Đôi 4 Lõi Chạy Ngoài Trời Lõi Cứng

2.300.000 VNĐ Trước thuế: 2.300.000 VNĐ

Dây điện thoại 2 đôi (4 lõi) ngoài trời – PCM-cáp treo Dây đện thoại (dây thuê bao) 2 đôi (4.....

Cáp điện thoại 10 đôi, 0,5mmx2x10

Cáp điện thoại 10 đôi, 0,5mmx2x10

20.000 VNĐ Trước thuế: 20.000 VNĐ

Cáp điện thoại 10 đôi (0,5mmx2x10) , có dầu chống ẩm, có dây gia cường, sử dụng trong nhà, ngoài trờ.....

Cáp điện thoại 20 đôi, 0,5mmx2x20

Cáp điện thoại 20 đôi, 0,5mmx2x20

30.000 VNĐ Trước thuế: 30.000 VNĐ

Cáp điện thoại 20 đôi (0,5mmx2x20) , có dầu chống ẩm, có dây gia cường, sử dụng trong nhà, ngoài trờ.....

Cáp điện thoại 30 đôi, 0,5mmx2x100

Cáp điện thoại 30 đôi, 0,5mmx2x100

39.000 VNĐ Trước thuế: 39.000 VNĐ

Cáp điện thoại 30 đôi (0,5mmx2x30) , có dầu chống ẩm, có dây gia cường, sử dụng trong nhà, ngoài trờ.....

Cáp điện thoại 50 đôi, 0,5mmx2x50

Cáp điện thoại 50 đôi, 0,5mmx2x50

65.000 VNĐ Trước thuế: 65.000 VNĐ

Cáp điện thoại 50 đôi (0,5mmx2x50) , có dầu chống ẩm, có dây gia cường, sử dụng trong nhà, ngoài trờ.....

Cáp điện thoại 100 đôi, 0,5mmx2x100

Cáp điện thoại 100 đôi, 0,5mmx2x100

140.000 VNĐ Trước thuế: 140.000 VNĐ

Cáp điện thoại 100 đôi (0,5mmx2x100) , có dầu chống ẩm, có dây gia cường, sử dụng trong nhà, ngoài t.....