Công Nghệ Số Đức Hạnh

Cáp quang Multimode 24FO trong nhà hoặc ngoài trời

Giới thiệu chung

 Dây cáp quang multimode 24FO (24 sợi/24 core) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời, đường kính sợi quang có 2 loại 50/125um và 62,5/125um.

 Multimode 24FO là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà hoặc ngoài trời, đi dưới cống, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hệ thống mạng LAN nội bộ
 Cáp quang multimode 24FO có băng thép bảo vệ là sản phẩm chất lượng cao, hoạt động ổn định, tốc độ lên tới 1 Gbps
Dây cáp quang Multimode 24 FO (24 Sợi) Indoor/Outdoor

Đặc điểm nổi bật của Cáp quang Multimode 24FO ( 24 sợi)

  • Đi dây cả ứng dụng trong nhà lẫn ứng dụng ngoài trời
  • Lớp nhựa HDPE bảo vệ bên ngoài
  • Dung lượng sợi lên tới 24 sợi, tốc độ làm việc 1Gbps
  • Sợi thép gia cường chống gập cáp.
  • Kết cấu chắc chắn.
  • Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
  • Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn, có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.
  • Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt và chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế hay bởi từ trường.
  • Thông số kỹ thuật Cáp quang Multimode 24FO ( 24 sợi)

    – Số sợi Multimode: 24 sợi

    – Bước sóng hoạt động: 850nm – 1300nm

    – Chịu lực va đập: E=10Nm, R=150Nm

    – Độ suy hao được trả về như ban đầu: 30 lần va đập

    – Tiêu chuẩn: ITU_T G.655, IEEE P-1222

    – Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học

    – Cáp được bọc một lớp lá thép mỏng giúp tăng cường độ bảo vệ của cáp, chống tác động tối đa từ môi trường

    – Có 2 sợi lõi thép gia cường nhằm hạn chế dộ võng của cáp và gia tăng độ cứng.

    – Loại sợi quang: sợi Multimode hoặc 62.5/125 µm

    – Tốc độ truyền tối đa: 1 Gigabit/s

    – Cáp được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

    – cáp quang multimode 24FO có sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu

    – Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường

    Cấu tạo cáp quang Multimode


    Dây cáp quang Multimode 24 FO (24 Sợi) Indoor/Outdoor
    Thông số kỹ thuật cáp quang Multimode 24FO

     

     

    Dây cáp quang Multimode 24 FO (24 Sợi) Indoor/Outdoor
    Thông số kỹ thuật cáp quang Multimode

    Technical Parameters

    Cable Type             (increased by 2fibers) Fiber Count Cable Diameter mm Cable Weight kg/km Tensile Strength Long/Short Term N Crush Resistance Long/Short Term N/100mm Bending Radius Static/Dynamic mm
    GYXTW 2 ~12 2 ~ 12 10.0 105 600/1500 300/1000 10D/20D
    DHC phân phối chính hãng các sản phẩm cáp quang Multimode 24FO trong nhà và cáp Multimode ngoài trời, sản phẩm nhập khẩu chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ hỗ trợ dự án

 

Công Nghệ Số Đức Hạnh
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn